Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    lacgia's Avatar
    Thanks
    0

Tại sao bạn nên mua đồ nội thất mới cho gia đình ?

Có nhiều lý do để mua đồ nội thất, nhưng lý do cơ bản quan trọng nhất là nó là nền tảng cho cuộc sống của mỗi chúng ta. Nhu cầu trang trí nội thất thay đổi khi cuộc sống của chúng ta trải qua những thay đổi cả lớn và nhỏ.

Chúng ta cần đồ nội thất cho cuộc sống thoải mái hơn và sử dụng nó để lưu trữ, nghỉ ngơi và thư giãn sau mỗi ngày làm việc.

Khi bạn thay đổi hoặc sửa sang nhà

Khi bạn thay đổi hoặc sửa sang lại nhà, đồ nội thất cũ có thể không phù hợp hoặc không vừa với thiết kế mới.

Tùy thuộc vào ngôi nhà mới, bạn có thể cần đồ nội thất khác nhau về kích thước hoặc kiểu dáng. Khi bạn thêm một căn phòng hoặc sửa sang lại, có thể cần một số đồ nội thất bổ sung đáp ứng các nhu cầu khác nhau tùy vào không gian.

Khi bạn lập gia đình

Bạn cần trang bị nội thất khác nhau vì cùng một không gian biến thành một ngôi nhà mới phải phục vụ nhu cầu của 2 người thay vì 1 người.

Các đồ nội thất cũ có thể không phù hợp với điều kiện sống mới. Bạn có thể cần một chiếc giường mới, kệ tivi, tủ quần áo hoặc ghế sofa rộng hơn.

Khi bạn có con

Em bé cần đồ nội thất đáp ứng nhu cầu của mình. Nhu cầu của em bé có thể bao gồm cũi, bàn thay đồ và tủ quần áo. Người mẹ cần chỗ ngồi thoải mái để chăm sóc và dỗ dành trẻ. Khi đứa trẻ lớn lên, nhu cầu của nó sẽ thay đổi, bạn cần có thêm không gian lưu trữ cho một số đồ nội thất khác

Khi thu nhập tăng

Thu nhập tăng sẽ giúp bạn mua những món đồ nội thất mà bạn thích và bỏ đi những thứ không còn phù hợp với bạn. Đây là thời gian để tập trung vào chất lượng và mua đồ nội thất tốt nhất cho nhu cầu của bạn.

Thành Viên
    Grenmot's Avatar
    Đang ở
    Mauritania
    Thanks
    0

Tại sao bạn nên mua đồ nội thất mới cho gia đình

Hiện tại tối này sẽ có event phát quà noel cho mọi người, nhưng nhiều khả năng mình bận nên việc trao quà sẽ do mod đảm nhiệm, nếu mod làm được bàn bạc với mình nhanh qua yahoo nhé
    Phần quà sẽ là Box GM
    Chúc các bạn 1 giáng sinh noel chrismas thật an lành và vui vẻ